Xóa thiết bị HIKVision ra khỏi một tài khoản HIK-CONNECT khác

hỗ-trợ-hikvision

(Trần Vũ) #1

Nhằm hỗ trợ các bạn xóa thiết bị đầu ghi HIKVision hay Camera HIKVision ra một một cách nhanh nhất, các bạn vui lòng làm ĐỦ VÀ ĐÚNG những bước sau đây, và để các bạn đọc cho nhanh nên mình không “trích lại” toàn bộ các bước trong này nhé

• Bước 1: Làm ĐỦ VÀ ĐÚNG bước 1 đến bước 3 tại bài viết này:Hướng dẫn Xóa thiết bị HIKVision ra khỏi một tài khoản HIK-CONNECT khác

• Bước 2:* Bắt buộc phải Upload hình ảnh tại link này, vì hình ảnh các bạn Upload tại Link này sẽ được bảo mật tuyệt đối và tự động xóa sau 7 ngày, TUYỆT ĐỐI KHÔNG UPLOAD trực tiếp lên trên cộng đồng WBuy.Pro, vì hình ảnh sản phẩm của bạn sẽ bị kẻ gian tận dụng với mục đích xấu đó nhé - Link Upload bảo mật sản phẩm của bạn: http://go.wbuy.pro/upload-hinh-serial-san-pham-hikvision

• Bước 3: Comment S/N sản phẩm của bạn dưới bài Post này. (lưu ý: bạn không đổi tên Files hình chụp sản phẩm của bạn thành S/N của sản phẩm, thì bạn sẽ không được chúng tôi hỗ trợ)

(Văn Hải Nguyễn) #3

anh ơi! anh có thể hỗ trợ xóa tài khoản giúp em đc không!

(Trần Vũ) #4

Bạn vui lòng cập nhật SN của sản phẩm theo 3 bước trên nhé.

(Văn Hải Nguyễn) #5

em đã đổi ảnh chụp serian no và đổi tên theo serian no và gửi lên theo link này rùi anh! http://go.wbuy.pro/upload-hinh-serial-san-pham-hikvision nhưng tới bước 4 em khó khăn trong việc trả lời thông tin theo link anh up! vì không nhìn thấy trỗ trả lời câu hỏi anh à! thank

(Văn Hải Nguyễn) #6

tới bước này em nhấp vào link nhưng trong link không có những mục để mình điền hồi đáp thông tin anh à!
Link: https://forums.wbuy.pro/c/ho-tro-san-pham/ho-tro-thiet-bi-an-ninh
Tạo b -> điền thông tin như yêu cầu
Tiêu đề: Hỗ trợ xóa thiết bị HIKVision ra khỏi một tài khoản HIK-CONNECT
Nội dung: Bạn vui lòng gõ chính xác Serial Number của sản phẩm (lưu ý: tên File ảnh bạn PHẢI đặt là SN của sản phẩm và được Upload ở bước 3
Sau đó bạn bấm nút Gửi

(Trần Vũ) #7

Vậy bạn đã Up hình sản phẩm chưa?

(Văn Hải Nguyễn) #8

em up hình ảnh rùi anh à!

(Trần Vũ) #9

Nếu rồi thì bạn comment số SN là xong rồi

(Văn Hải Nguyễn) #10

bây giờ commen số serian no cho anh hả anh!

(Trần Vũ) #11

Hix…hix bạn đọc 3 bước trên, Upload hình ảnh rồi thì bạn phải làm bước 3 chứ? Hix…hix

(Văn Hải Nguyễn) #12

630122809 serian no của đầu ghi anh à! anh giúp em với nhe. thank brother.

(Trần Vũ) #13

Bên mình đã tiếp nhận thông tin ngày mai bên mình tiến hành gửi hãng nhé. Thanks

(Thế Anh) #14

làm hơn gỡ hộ em tài khoản hik ra khỏi đầu thu : sn: 150657050
Thanks

(Tuy Nguyen Khac) #15

Hỗ trợ xóa thiết bị HIKVision ra khỏi một tài khoản HIK-CONNECT
Anh xoá giúp em với: số S/N: 775638449

(Trần Vũ) #16

Thông tin của các anh/chị đã được gửi lên hãng rồi. ạh.

(Bảo Ngô) #17

a xóa giúp em các tài khoản khỏi đầu hik. 714438126

(Trần Vũ) #18

Thông tin của bạn đã được gửi cho hãng, bạn vui lòng chờ trong thời gian này nhé…nhớ thêm email: [email protected] vào danh bạ, để nhận thông báo ngay khi có phản hồi từ hãng

(Trần Vũ) #19

@The_Anh, @Van_Hai_Nguyen @Tuy_Nguyen_Khac: Các thiết bị đã được xóa rồi ạh…Thanks

(Trần Vũ) #20

@bao_ngo thiết bị của anh/chị đã được xóa

(Nguoi Trom Bong) #21

Admin xoá giúp mình mã đầu khỏi tài khoản khác, mình upload ảnh 1 lần và bình luận mà chưa được, đã upload ảnh lại. SN sản phẩm: 133482748